Bảng tổng sắp huy chương seagame 30 cập nhật mới nhất

Bảng xếp hạng, bảng tổng sắp huy chương SEA Games 30 năm 2019 tiên tiến nhất. Danh sách huy cmùi hương của đoàn thể thao toàn nước trên SEA Games 30.

Bạn đang xem: Bảng tổng sắp huy chương seagame 30 cập nhật mới nhất


Philippines

Việt Nam

Thái Lan

Indonesia

Malaysia

Singapore

Myanamar

Campuchia

Brunei

Lào

Timor-Leste

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bạc Tình

Đồng

1

149118120387

2

9885105288

3

92103123318

4

7384111268

5

555871184

6

534669168

7

4185173

8

463646

9

25613

10

152834

11

0156

Tổng số huy chương

5315297251785

* Bảng tổng sắp đến huy chương Seagame 30 sẽ tiến hành update liên tục nhanh khô nhất!

Đoàn thể dục thể thao toàn quốc khxay lại SEA Games 30 với 98 HCV, 85 HCB với 105 HCĐ, xếp vị trí thứ hai toàn đoàn sau gia chủ Philppines.

Xem thêm: Top 10 Game Vui Nhộn Offline & Online Hay Cho Android, Ios, Thủ Thuật Hay Vs Thủ Thuật Thông Thường

Theo dự loài kiến, team tuyển nữ giới và U22 đất nước hình chữ S đã thuộc đáp chuyến bay về Hà Thành thời gian 18h05 ngày 11/12.

ĐỘI TUYỂN U22 VIỆT NAM ĐÃ DÀNH CHIẾC HUY CHƯƠNG VÀNG BÓNG ĐÁ NAM SEA GAMES 30 SAU 60 NĂM CHỜ ĐỢI

Danh sách di chuyển viên giành huy cmùi hương của đoàn thể dục thể thao Việt Nam

HC Vàng:

Ngày 10/12

Nguyễn Thị Oanh (điền kinh, 5.000 m nữ)

Trần Tấn Triệu (tập bơi, 10 km)

Nguyễn Văn uống Công (đồ vật, 57 kg thiết bị tự do nam)

Cấn Tất Dự (đồ vật, 70 kilogam đồ dùng tự do nam)

Nguyễn Thị Mỹ Hạnh (thiết bị, 62 kg nữ)

Kiều Thị Ly (thứ, 55 kg nữ)

Nguyễn Hữu Định (vật dụng, 61 kilogam đồ thoải mái nam)

Nguyễn Xuân Định (vật, 65 kilogam đồ dùng tự do thoải mái nam)

Nguyễn Thị Huyền (điền tởm, 400 m rào nữ)

Hà Vnạp năng lượng Hiếu (vật, 125 kilogam vật dụng tự do nam)

Nguyễn Thị Oanh (Điền khiếp, 3000m quá vật cản vật nữ)

Đỗ Quốc Luật (Điền gớm, 3000m quá chướng ngại thiết bị nam)

Nguyễn Xuân Pmùi hương (kickboxing, 57 kg nam)

Nguyễn Thị Oanh, Quách Thị Lan, Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Hằng (điền kinh, 4x400 m nữ)

Huỳnh Vnạp năng lượng Tuấn (kickboxing, 51 kilogam nam)

Quách Công Lịch, Lương Vnạp năng lượng Thao, Trần Đình Sơn, Trần Nhật Hoàng (điền ghê, 4x400 m nam)

Bóng ném nhẹm bãi biển nam

Bóng đá nam

Ngày 9/12

Trần Ngọc Thúy Vi (aerobic, cá nhân nữ)

Phan Thế Gia Hiển, Bùi Minc Phương thơm (aerobic, song nam giới nữ)

Nguyễn Việt Anh, Nguyễn Chế Tkhô nóng, Vương Hoài Ân (aerobic, đồng đội)

Nguyễn Thị Tâm (boxing, 51 kilogam nữ)

Nghiêm Đình Hiếu (trang bị, 87 kg thiết bị cổ xưa nam)

Nguyễn Bá Sơn (vật, 77 kilogam thứ cổ xưa nam)

Nguyễn Đình Huy (đồ, 55 kg vật truyền thống nam)

Bùi Tiến Hải (vật, 60 kg nam đồ cổ điển)

Nguyền Thị Xuân (trang bị, 50 kilogam thoải mái nữ)

Trần Thị Ánh Tuyết (taekwonbởi vì, 53 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Hằng Nga (kickboxing, 48 kg nữ)

Phạm Bá Hợi (kickboxing, 54 kg nam)

Đinh Thị Bích (điền kinh, 800 m nữ)

Dương Vnạp năng lượng Thái (điền tởm, 800 m nam)

Ngày 8/12

Phạm Thị Thu Trang (điền gớm, quốc bộ 10 km nữ)

Phạm Thị Huệ (điền gớm, chạy 10.000 m nữ)

Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Lộc Thị Đào, Nguyễn Thị Phương thơm (bắn cung, cung 1 dây đồng đội nữ)

Nguyễn Hoàng Phi Vũ - Lộc Thị Đào (phun cung, cung 1 dây đôi phái mạnh nữ)

Lộc Thị Đào (bắn cung, cung 1 dây cá nhân nữ)

Nguyễn Tkhô giòn Duy (karate, kumite dưới 60 kilogam nam)

Nguyễn Thị Phương thơm, Lưu Thị Thu Uyên ổn, Lê Thị Khánh Vy (karate, kata đồng minh nữ)

Ngô Đình Nại (billiards, carom 1 băng)

Bùi Yến Ly (muay, 54 kilogam nữ)

Nguyễn Phước Đến, Nguyễn Tiến Nhật, Trương Trần Nhật Minc cùng Đặng Anh Tuấn (đấu tìm, tìm 3 cạnh đồng đội nam)

Nguyễn Thị Oanh (điền khiếp, 1.500 m nữ)

Dương Văn Thái ( điền tởm, 1.500 m nam)

Lê Tú Chinc (điền gớm, 100 m nữ)

Phạm Thị Thu Hiền (taekwonbởi, 62 kg nữ)

Trần Hưng Nguyên ổn (bơi lội, 400 m các thành phần hỗn hợp cá nhân nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 400 m tất cả hổn hợp cá thể nữ)

Bạc đãi Thị Khiêm (taekwonbởi vì, 67 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Huyền (điền khiếp, 400 m nữ)

Trần Nhật Hoàng (điền tởm, 400 m nam)

Đội tuyển soccer bạn nữ Việt Nam

Ngày 7/12

Trương Thị Phương thơm (canoeing, thuyền đơn nàng 200 m)

Nguyễn Anh Tú - Đoàn Bá Tuấn Anh (láng bàn, đôi nam)

Nguyễn Thị Tkhô nóng Tdiệt, Nguyễn Ngọc Diễm PHương, Hồ Thị Nhỏng Vân, Nguyễn Thị Diệu Tiên, Hà Thị Nga (judo, đối kháng tập thể nữ)

Trần Hồ Duy, Châu Tuyết Vân, Nguyễn Thị Lệ Kyên, Hứa Văn Huy, Nguyễn Ngọc Minc Hy (taekwonvày, quyền sáng chế bạn hữu lếu láo hợp)

Nguyễn Thị Mộng Quỳnh (taekwonvị, quyền sáng tạo cá thể nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 400 m thoải mái nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (tập bơi, 100 m ngửa nữ)

Nguyễn Thị Hằng, Trần Nhật Hoàng, Quách Thị Lan với Trần Đình Sơn (điền gớm, 4x400 m tiếp mức độ láo hợp)

Ngày 6/12

Lý Hoàng Nam (quần vợt, đối chọi nam)

Nguyễn Thị Thật (xe đạp, khởi thủy đồng sản phẩm nữ)

Trương Thị Phương (canoeing, 500 m nữ)

Vũ Thành An, Nguyễn Xuân Lợi, Tô Đức Anh, Nguyễn Văn uống Quyết (đấu kiếm, kiếm chỉm bè cánh nam)

Lê Anh Tài (juvị, dưới 90 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 200 m tự do thoải mái nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 200 m ngửa nữ)

Ngày 5/12

Lê Nguyễn Tkhô cứng Long (Pencak silat 50kg nam)

Nguyễn Tiến Nhật (đấu tìm, tìm 3 cạnh cá thể nam)

Nguyễn Huy Hoàng (tập bơi, 1.500 m thoải mái nam)

Trần Hưng Ngulặng (bơi, 200 m hỗn hợp cá nhân nam)

Ngày 4/12

Nguyễn Huy Hoàng (bơi lội, 400m tự do thoải mái nam)

Đinch Pmùi hương Thành (thể thao phương pháp, xà kép)

Nguyễn Thị Ánh Viên (tập bơi, 200 m các thành phần hỗn hợp cá nhân nữ)

Đinch Pmùi hương Thành (thể dục cách thức, xà đơn)

Ngày 3/12

Phạm Quốc Khánh (wushu, phái mạnh quyền nam)

Hoàng Thị Duyên (Cử Tạ, 59kilogam nữ)

Đỗ Đức Trí (arnis, biểu diễn không nhạc nam)

Nguyễn Thị Trang (wushu, tán thủ 65 kg nữ)

Bùi Trường Giang (wushu, tán thủ 60 kilogam nam)

Vũ Thành An (đấu kiếm, kiếm chém cá thể nam)

Phạm Thị Hồng Tkhô hanh (cử tạ, 64 kilogam nữ)

Đặng Nam (thể dục thể thao luật, vòng treo)

Ngày 2/12

Trần Thị Thanh hao Tbỏ (kurash, trên 70 kg nữ)

Lê Đức Đông (kurash, bên dưới 66 kilogam nam)

Vũ Ngọc Sơn (kurash, dưới 73 kg nam)

Bùi Minc Quân (kurash, bên dưới 81 kg nam)

Nguyễn Thị Lan (kurash, bên dưới 70 kilogam nữ)

Ngày 1/12

Phạm Thị Như Quỳnh (xe đạp điện địa hình, băng đồng nữ)

Nguyễn Đức Hòa - Phạm Thị Hải Yến (dancesport, song nam giới nàng quickstep)

Vương Thị Huyền (cử tạ, 45 kilogam nữ)

Lại Gia Thành (cử tạ, 55kilogam nam)

Minc Trường cùng Nhã Uyên (dancesport)

Trần Tmùi hương (Kurash)

Hoàng Thị Tình (Kurash)

Vũ Thị Tkhô nóng Bình (võ gậy)

Đào Thị Hồng Nhung (võ gậy)

Nguyễn Thị Cđộ ẩm Nhi (Võ gậy, trên 60kg nữ)

HC Bạc:

Ngày 10/12

Phạm Thị Huệ (điền gớm, 5.000 m nữ)

Nguyễn Huy Hoàng (bơi lội, 10 km)

Regu thiếu phụ (Cầu mây)

Quách Thị Lan (Điền ghê, 400m quá rào nữ)

Nguyễn Ngọc Tú (Jiujitsu, 62kg nữ)

Quách Công Lịch (Điền khiếp, 400m vượt rào nam)

Đỗ Thế Kiên (billiards, pool 9 bóng cá nhân nam)

Nguyễn Trung Cường (điền tởm, 3000 m vật cản đồ dùng nam)

Bùi Vnạp năng lượng Sự (điền tởm, 10 môn phối hận hợp)

Ngày 9/12

Nguyễn Vnạp năng lượng Lai (điền ghê, 5.000 m nam)

Võ Xuân Vĩnh (điền gớm, 20 km đi bộ nam)

Nguyễn Tiến Cương, Nguyễn Văn Đầy, Thạch Phi Hùng (bắn cung, cung 3 dây bầy nam)

Châu Kiều Oanh, Nguyễn Vnạp năng lượng Đầy (phun cung, cung 1 dây song nam nữ)

Nguyễn Thành Nhân (karate, trên 75 kg nam)

Đỗ Nhã Uyên (boxing, 54 kilogam nữ)

Đào Lê Thu Trang (jujitsu, bên dưới 45 kilogam nữ)

Nguyễn Vnạp năng lượng Đương (boxing, 56 kg nam)

Nguyễn Công Thanh (đồ dùng, 63 kg trang bị truyền thống nam)

Dương Hồng Phúc (thứ, 72 kg đồ gia dụng cổ xưa nam)

Khuất Phương Anh (điền tởm, 800 m nữ)

Nguyễn Mạnh Cường (boxing, 75 kilogam nam)

Trương Đình Hoàng (boxing, 81 kilogam nam)

Trần Thị Yến Hoa (điền tởm, 100 m rào nữ)

Đỗ Thế Kiên (billiards, pool 10 bóng)

Nguyễn Vnạp năng lượng Hải (boxing, 64 kilogam nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 800 m tự do thoải mái nữ)

Bóng chuyền nữ

Regu cộng đồng người vợ môn cầu mây

Ngày 8/12

Phạm Thị Hồng Lệ (điền ghê, chạy 10.000 m nữ)

Lê Thị Hiền - Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền đôi nữ)

Nguyễn Vnạp năng lượng Hà - Nlỗi Đình Nam (rowing, thuyền song phái nam hạng nhẹ 2 mái chèo)

Phạm Cảnh Phúc (billiards, carom 1 băng)

Bùi Thu Hà, Phùng Khánh Ly, Lê Minch Hằng, Đỗ Thị Tâm (đấu tìm, tìm chém cộng đồng nữ)

Lê Quang Liêm (cờ vua, cờ chớp nam)

Nguyễn Doãn Long (muay, 57 kg nam)

Ngày 7/12

Đinc Thị Hảo - Tạ Tkhô nóng Huyền (rowing, thuyền đôi nữ giới hạng nhẹ)

Hoàng Xuân Vinh (bắn nhau, 10 m súng nlắp khá nam)

Nguyễn Thị Phương thơm (karate, kata nữ)

Đinh Thị Hương (karate, kumite hạng 50 kg nữ)

Phan Vũ Nam, Nguyễn Tấn Công, Bùi Thiện tại Hoàng, Lê Khắc Nhân, Nguyễn Châu Hoàng Lân (juvị, solo bầy đàn nam)

Lê Tú Chinch (điền ghê, 200 m nữ)

Nguyễn Ngọc Minh Hy (taekwonbởi vì, quyền trí tuệ sáng tạo cá thể nam)

Ngày 6/12

Daniel Cao Nguyễn (quần vợt, đơn nam)

Savanna Lý Nguyễn (quần vợt, đơn nữ)

Trần Văn uống Vũ (canoeing, K1-1000m nam)

Đỗ Thị Anh, Nguyễn Thị Thu Phương, Nguyễn Thu Phương, Lưu Thị Tkhô nóng Nhàn (đấu tìm, kiếm liễu đàn nữ)

Nguyễn Thị Nlỗi Ý (juvày, bên trên 78 kilogam nữ)

Ngày 5/12

Nguyễn Đình Tuấn (pencak silat, 1-1 dưới 55 kilogam nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (tập bơi, 50 m ngửa nữ)

Ngày 4/12

Nguyễn Thị Vân (cử tạ thiếu phụ, 71kg)

Phạm Tuấn Anh (cử tạ, 73 kilogam nam)

Lê Nguyễn Paul (bơi, 100 m ngửa nam)

Đội tập bơi 4x200 m tự do nam

Ngày 3/12

Trần Thị Minch Huyền (wushu, thái cực tìm nữ)

Ngô Văn Huỳnh (arnis, trình diễn nam)

Triệu Thị Hoài (arnis, màn biểu diễn có nhạc nữ)

Đinch Xuân Hoàng (cử tạ, 67 kilogam nam)

Nguyễn Thị Chinc (wushu, tán thủ 48 kg nữ)

Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ vua, cờ nkhô hanh nam)

Đỗ Thị Ngọc Hương (thể dục giải pháp, xà lệch)

Ngày 2/12

Văn uống Công Quốc (arnis, bên dưới 55 kilogam nam)

Nguyễn Đức Trí (arnis, bên dưới 60 kilogam nam)

Thạch Kyên ổn Tuấn (cử tạ, 61 kg nam)

Vương Tkhô giòn Tùng (arnis, trên 65 kg nam)

Nguyễn Thị Hương (arnis, dưới 50 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Thúy (cử tạ, 55 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Cúc (arnis, bên trên 60 kg nữ)

Ngày 1/12

Đức Hòa - Hải Yến (dancesport, song phái nam bạn nữ tango)

Đức Hòa - Hải Yến (dancesport, đôi nam cô gái viennese waltz)

Cà Thị Thơm (xe đạp điện địa hình, băng đồng nữ)

Vũ Vnạp năng lượng Kiên (arnis, 55-60 kg nam)

Nguyễn Đoàn Minc Trường - Nguyễn Trọng Nhã Ulặng (dancesport, đôi nam phụ nữ samba)

Lê Hữu Phước (dancesport, breaking men)

Phụ Thái Việt (arnis, trên 65 kg nam)

Đinch Pmùi hương Thành (TDDC, toàn năng)

Minh Trường - Nhã Ulặng (dancesport, five dance)

HC Đồng:

Ngày 10/12

Esports, Dota 2

Hồng Phúc (esports, starcraft II)

Lại Thị Nga (Kiông xã Boxing, 55kg nữ)

Nguyễn Thế Hưởng (Kiông chồng Boxing, 63,5kilogam nam)

Bóng rổ phái nam 5x5

Lưu Minch Thiện nay (Jiujitsu, bên trên 94kilogam nam)

Lê Duy Thành (Jiujitsu, bên dưới 94kg nam)

Hoàng Mạnh Tùng (jujitsu, dưới 85 kg nam)

Đào Hồng Sơn (jujitsu, dưới 56 kilogam nam)

Ngày 9/12

Bùi Thị Thảo (karate, bên trên 61 kg nữ)

Châu Kiều Oanh, Lê Phương thơm Thảo, Nguyễn Tường Vi (bắn sung, cung 3 dây đàn nữ)

Cấn Văn uống Thắng (jujitsu, bên dưới 62 kilogam nam)

Dương Thị Tkhô giòn Minc (jujitsu, bên dưới 49 kg nữ)

Trần Lê Anh Tuấn (billiars, English billiards)

Giang Việt Anh, Phạm Trường An, Sài Công Nguim (karate, kata bè phái nam)

Trần Thị Yến Hoa, Lê Thị Mộng Tuyền, Hà Thị Thu, Lê Tú Chinc (điền khiếp, 4x100 m nữ)

Phạm Đăng Quang (taekwonbởi vì, 63 kilogam nam)

Hoàng Đức Anh (taekwonvì chưng, 54 kilogam nam)

Thành Đạt (boxing, 60 kilogam nam)

Trần Hưng Nguyên ổn, Phạm Tkhô nóng Bảo, Hoàng Quý Phước, Ngô Đình Chuyền (bơi, 4x100 m tiếp sức các thành phần hỗn hợp nam)

Nguyễn Hoài Vnạp năng lượng (điền tởm, ném lao nam)

Kiều Thị Diễm (boxing, 48 kg nữ)

Phạm Thị Diễm (điền khiếp, nhảy đầm cao nữ)

Esports, aremãng cầu of valor

Ngày 8/12

Lê Hoàng Đức (muay, 45 kilogam nam)

Lê Tuấn Minc (cơ vua, cờ chớp nam)

Hoàng Thị Bảo Trâm (cờ vua, cờ chớp nữ)

Khuất Phương thơm Anh (điền kinh, 1.500 m nữ)

Đặng Hồng Sơn (karate, 67 kg nam)

Trang Cẩm Lành (karate, 55 kg nữ)

Hồ Thị Thu Hiền (karate, 61 kg nữ)

Vũ Thị Mộng Mơ (điền ghê, khiêu vũ xa nữ)

Nguyễn Hữu Kim Sơn (bơi, 400 m hỗn hợp cá thể nam)

Ngày 7/12

Lê Mậu Trường - Phan Mạnh Linch (rowing, thuyền đôi nam)

Dương Anh Đức (canoeing, thuyền 1-1 phái nam 200 m)

Nguyễn Quốc Toản - Phan Ngọc Sang (canoeing, thuyền song nam)

Trần Quốc Cường (đột kích, 10 m súng nđính hơi nam)

Nguyễn Nhỏng Hoa, Trần Thúy Vinc, Vũ Thị Hồng, Nguyễn Thị Trang (đấu kiếm, tìm 3 cạnh đồng minh nữ)

Lê Trần Kyên Uyên ổn (taekwonbởi vì, quyền tiêu chuẩn chỉnh cá nhân nữ)

Lê Trần Kyên Ulặng, Nguyễn Thị Klặng Hà, Ngô Thị Thùy Dung (taekwonvì, quyền tiêu chuẩn chỉnh bầy đàn nữ)

Hoàng Quý Phước (bơi, 200 m tự do thoải mái nam)

Lê Nguyễn Paul (bơi lội, 50 m ngửa nam)

Vũ Thị Mến (điền khiếp, dancing 3 bước nữ)

Ngày 6/12

Phạm Thị Hồng Lệ (điền kinh, marathuôn nữ)

Ngô Pmùi hương Mai (nhảy đầm cầu, cầu mềm 3 m nữ)

Lý Hoàng Nam - Phạm Quốc Khánh (quần vợt, song nam)

Bùi Tkhô giòn Phẩm - Trần Thành (canoeing, C2-1000 m nam)

Daniel Cao Nguyễn - Nguyễn Vnạp năng lượng Phương thơm (quần vợt, đôi nam)

Phan Thị Tkhô hanh Bình - Trần Thuỵ Thanh hao Trúc (tennis, song nữ)

Nguyễn Thị Thúy Kiều - Thạch Thị Ánh Lan (bi Fe, đôi nữ)

Dương Thị Quỳnh Nlỗi (sambo, hạng bên dưới 80 kilogam nữ)

Nguyễn Châu Hoàng Lân (juvày, bên trên 100 kg nam)

Lê Nguyễn Paul (bơi, 100 m bướm nam)

Lê Nguyễn Paul, Ngô Đình Chuyền, Trần Hưng Nguim, Hoàng Quý Phước (tập bơi, 4x100 m từ do)

Ngày 5/12

Phạm Thị Tươi (pencak silat, 1-1 bên dưới 55 kg nữ)

Nguyễn Ngọc Toản (pencak silat, đơn dưới 65 kilogam nam)

Sở tía (bi sắt)

Nguyễn Phước Đến (đấu tìm, kiếm 3 cạnh cá thể nam)

Nguyễn Hữu Klặng Sơn (bơi, 1.500 m tự do thoải mái nam)

Ngày 4/12

Nguyễn Thị Nlỗi Hoa (đấu kiếm, tìm 3 cạnh nữ)

Lê Tkhô hanh Tùng (thể dục luật pháp, nhảy kháng nam)

Huỳnh Hà Hữu Hiếu - Trần Thị Lụa ( muay, quyền đôi nữ)

Đỗ Thị Vân Anh (thể dục nguyên lý, cầu thăng bằng)

Lê Tkhô cứng Tùng (thể dục thể thao lao lý, xà kép)

Lê Thị Mỹ Thảo (tập bơi, 200 m bướm nữ)

Trần Đoàn Quỳnh Nam (thể dục thể thao qui định, thảm tự do thoải mái nữ)

Nguyễn Trần Duy Nhất - Nguyễn Nhất Quyền (muay, quyền đôi nam)

Trần Phương thơm Nga - Nguyễn Thị Bảo Ngọc (Judo, biểu diễn song nữ)

Ngày 3/12

Trần Xuân Hiệp (wushu, đao thuật - côn thuật)

Nguyễn Phương Linc (arnis, màn trình diễn nữ)

Đỗ Thị Anh (đấu tìm, tìm liễu cá nhân nữ)

Nguyễn Anh Khôi (cờ vua, cờ nhanh nam)

Đỗ Thị Vân Anh (thể dục thể thao dụng cụ, nhảy phòng nữ)

Nghiêm Vnạp năng lượng Ý (wushu, tán thủ 56 kg nam)

Đinh Văn Hường (wushu, tán thủ 52 kilogam nam)

Vũ Minc Đức (wushu, tán thủ 48 kg nam)

Đinch Phương Thành (thể dục phép tắc, ngựa vòng)

Ngày 2/12

Phạm Quốc Khánh (wushu, nam giới đao - nam giới côn)

Nguyễn Thị Phương Trinch (duathlon)

Nguyễn Thị Qulặng (cử tạ, 49 kg nữ)

Vũ Đức Hùng (arnis, bên dưới 65 kg nam)

Đội tuyển chọn láng rổ nam giới, nội dung 3x3

Đoàn Thị Nhuần (arnis, bên dưới 55 kilogam nữ)

Lê Thị Vân Anh (arnis, dưới 60 kilogam nữ)

Ngày 1/12

Trần Thị Minc Huyền (wushu, thái rất quyền nữ)

Trần Xuân Hiệp (wushu, ngôi trường quyền nam)

Nguyễn Ngọc Đạt (arnis, 55 kilogam nam)

Nguyễn Trung Kiên - Phạm Hồng Anh (dancesport, dance chachacha)

Vũ Đức Hùng (arnis, 60-65 kg nam)

Lê Thanh Tùng (TDDC, toàn năng)

Trung Kiên - Hồng Anh (dancesport, rumba)

Bảng xếp hạng huy chương SEA Games 29 năm 2017

Malaysia (MAS)

Vương Quốc Nụ Cười (THA)

toàn nước (VIE)

Singapore (SGP)

Indonesia (INA)

Philippines (PHI)

Myanmar (MYA)

Campuphân chia (CAM)

Lào (LAO)

Brunei (BRU)

Timor-Leste (TLS)

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bội Bạc

Đồng

1

145

92

86

323

2

72

86

88

246

3

58

50

60

168

4

57

58

73

188

5

38

63

90

191

6

24

33

64

121

7

7

10

20

37

8

3

2

12

17

9

2

3

21

26

10

0

5

9

14

11

0

0

3

3

Bảng tổng sắp huy cmùi hương SEA Games 28 năm 2015

Thái Lan

Singapore

cả nước (VIE)

Malaysia

Indonesia

Philippines

Myanmar

Campuchia

Lào

Brunei

Timor-Leste (TLS)

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bạc Bẽo

Đồng

1

95

83

69

247

2

84

73

102

259

3

73

53

60

186

4

62

58

66

186

5

47

61

74

182

6

29

36

66

131

7

12

26

31

69

8

1

5

9

15

9

0

4

25

29

10

0

1

6

7

11

0

1

1

2

Các VĐV vẫn tham gia 43/56 môn với phân môn của Đại hội cùng với 530 bộ huy chương, trong các đó bao gồm 13 môn đi theo vẻ ngoài làng mạc hội hóa là: Golf, jujitsu, muay, ba môn phối hợp, nhảy thể thao... Mục tiêu của thể dục thể thao toàn nước là lọt Top 3 toàn đoàn, giành 65-70 HCV.